- AFRIPRISE7550.66%
- CRDB2,8500.00%
- DCB3951.27%
- DSE6,2300.32%
- IEACLC-ETF1,4100.00%
- JATU2000.00%
- KCB2,1300.94%
- MBP1,9303.63%
- MCB3651.37%
- MKCB3,7802.12%
- MUCOBA3902.56%
- NICO3,4001.18%
- NMB1,8502.16%
- NMG2805.36%
- PAL2851.75%
- SWIS2,3503.83%
- TBL10,2300.59%
- TCC14,2500.00%
- TCCL4,4001.14%
- TOL1,4600.00%
- TPCC5,7500.00%
- TTP3656.85%
- VERTEX-ETF3100.00%
- VODA1,2600.79%
- ZAN TIMIZA ETF1204.17%
- ZAN-ETF1100.00%
- EABL5,8400.17%
- JHL8,7000.00%
- KA1154.55%
- SWALA4500.00%
- USL300.00%
- YETU5100.00%
Shindano la Uwekezaji kwa Wanafunzi
Shindano la Uwekezaji kwa Wanafunzi la DSE (SIC)
DSE ilizindua Shindano la kwanza la Uwekezaji kwa Wanafunzi (SIC) mwaka 2014 ili kuwafikia nguvu kazi inayokua nchini. Shindano hili, linalolenga taasisi za elimu ya juu nchini Tanzania, lilipokelewa vizuri na takribani wanafunzi 2,100 kutoka taasisi mbalimbali nchini walishiriki kikamilifu katika shindano la miezi mitatu.
Kwa kuridhishwa na matokeo ya mpango huu, DSE iliendesha shindano tena mwaka 2015 kwa ufadhili wa pamoja wa Twiga Cement na Vodacom, na idadi ya washiriki iliongezeka hadi wanafunzi 2,300. Katika shindano la pili wanafunzi walionyesha fikra za kina zaidi za uwekezaji, na ushiriki wao ulionyesha kuongezeka kwa uelewa wa uwekezaji katika masoko ya fedha miongoni mwa taasisi za elimu ya juu.
Toleo la 3, mwaka 2016, lilifadhiliwa na CRDB Bank PLC na Financial Sector Deepening Trust (FSDT) kama mfadhili mkuu na mfadhili wa pili. DSE iliwawezesha wanafunzi wenye simu janja kushiriki kwa njia shirikishi zaidi, na ushiriki uliongezeka kwa asilimia 48 hadi jumla ya wanafunzi 3,400.
Lengo kuu la Shindano la Uwekezaji kwa Wanafunzi la DSE ni kutoa elimu ya uwekezaji katika masoko ya mitaji na kujenga utamaduni wa kuweka akiba na kuwekeza miongoni mwa vijana. Pia linalenga kuongeza ujuzi wa usimamizi wa fedha na ujasiriamali kwa vijana wa Tanzania, kujenga hisia ya umiliki na uhusiano nao, na kuwaelimisha kuhusu kufanya maamuzi ya busara ya uwekezaji na udhibiti wa hatari.