Ruka hadi Maudhui
Soko la Hisa la Dar es Salaam
  • AFRIPRISE7550.66%
  • CRDB2,8500.00%
  • DCB3951.27%
  • DSE6,2300.32%
  • IEACLC-ETF1,4100.00%
  • JATU2000.00%
  • KCB2,1300.94%
  • MBP1,9303.63%
  • MCB3651.37%
  • MKCB3,7802.12%
  • MUCOBA3902.56%
  • NICO3,4001.18%
  • NMB1,8502.16%
  • NMG2805.36%
  • PAL2851.75%
  • SWIS2,3503.83%
  • TBL10,2300.59%
  • TCC14,2500.00%
  • TCCL4,4001.14%
  • TOL1,4600.00%
  • TPCC5,7500.00%
  • TTP3656.85%
  • VERTEX-ETF3100.00%
  • VODA1,2600.79%
  • ZAN TIMIZA ETF1204.17%
  • ZAN-ETF1100.00%
  • EABL5,8400.17%
  • JHL8,7000.00%
  • KA1154.55%
  • SWALA4500.00%
  • USL300.00%
  • YETU5100.00%

Maarifa ya Uwekezaji

Ripoti za soko za kila siku

Tarehe ya KuchapishwaKichwaKitendo
28 Okt 2026Ripoti ya Soko ya DSE ya Kila Siku, 28 Okt 2026Pakua
27 Okt 2026Ripoti ya Soko ya DSE ya Kila Siku, 27 Okt 2026Pakua
26 Okt 2026Ripoti ya Soko ya DSE ya Kila Siku, 26 Okt 2026Pakua
23 Okt 2026Ripoti ya Soko ya DSE ya Kila Siku, 23 Okt 2026Pakua
22 Okt 2026Ripoti ya Soko ya DSE ya Kila Siku, 22 Okt 2026Pakua
21 Okt 2026Ripoti ya Soko ya DSE ya Kila Siku, 21 Okt 2026Pakua
20 Okt 2026Ripoti ya Soko ya DSE ya Kila Siku, 20 Okt 2026Pakua
19 Okt 2026Ripoti ya Soko ya DSE ya Kila Siku, 19 Okt 2026Pakua
16 Okt 2026Ripoti ya Soko ya DSE ya Kila Siku, 16 Okt 2026Pakua
15 Okt 2026Ripoti ya Soko ya DSE ya Kila Siku, 15 Okt 2026Pakua

Ripoti za mwaka za DSE

Tarehe ya KuchapishwaKichwaKitendo
01 Jan 2026Kijitabu cha DSEPakua
01 Jan 2026Sera ya Data za SokoPakua
31 Des 20252025 Annual reportPakua
31 Des 20242024 Annual Intergrated ReportPakua