

## TAARIFA YA GAWIO KWA MWAKA 2020

Bodi ya Wakurugenzi imependekeza gawio la Shilingi 22 kwa kila hisa itakayolipwa kwa mujibu wa sera ya gawio ya Benki na baada ya kuidhinishwa na Mkutano Mkuu wa Wanahisa utakaofanyika siku ya tarehe 22 mwezi Mei mwaka 2021.

Baada ya kuidhinishwa na Mkutano Mkuu wa Wanahisa, ratiba ya ulipwaji wa gawio itakuwa kama ifuatavyo:

<b>Kutangaza ulipwaji wa Gawio (Dividend payment):</b>	<b>18 Mei, 2021</b>
<b>Ununuzi na Uuzaji wa hisa pamoja na gawio (Cum Dividend):</b>	<b>18 Mei, - 4 Juni, 2021</b>
<b>Ununuzi na Uuzaji wa hisa bila gawio (Ex-Dividend):</b>	<b>5 Juni, 2021 na kuendelea</b>
<b>Kufungwa kwa Daftari la wanahisa (Register closure):</b>	<b>9 Juni, 2021</b>
<b>Kufungua Daftari la wanahisa (Re - Opening of the Register):</b>	<b>10 Juni, 2021</b>
<b>Kulipwa kwa Gawio (Dividend payment date):</b>	<b>11 Juni, 2021</b>

Gawio litalipwa kwa wanahisa kupitia kwenye akaunti za Benki, M-pesa, Airtel Money na Tigo Pesa kwa wanahisa walioelekeza walipwe kwa njia hizo.

Kwa mawasiliano anwani ni kama ifuatavyo:

**Katibu**  
**CRDB Bank Plc**  
**Office Accommodation Scheme- Azikiwe Street, 4th Floor**  
**P. O. Box 268 Dar-es-Salaam**  
**Tel. no. 022 - 2114237, 2117442 - 7 or 022 - 2131005; Mob. 0753260176; WhatsApp no. 0767757215.**  
**Barua pepe - shares\_unit@crdbbank.co.tz**

**Kwa Idhini ya Bodi**



J. B. Rugambo  
Katibu

17 Mei, 2021